இந்தியா, பாகிஸ்தான், மத்திய கிழக்கு நாடுகளுக்கு ஏர் அரேபியா திரும்ப டிக்கெட் முன்பதிவுகளை திறக்கிறது

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் விமான நிறுவனங்கள் மே மற்றும் ஜூன் மாதங்களில் இயல்பான திரும்பும் விமான நடவடிக்கைகளை மீண்டும் தொடங்குவதற்கு குறைந்த கட்டண கேரியர் ஏர் அரேபியா, ஆசியா, ஐரோப்பா மற்றும் மத்திய கிழக்கு நாடுகளில் உள்ள பல இடங்களுக்கு வழக்கமான திரும்பும் விமானங்களுக்கான முன்பதிவுகளைத் திறக்கிறது.

ஏர் அரேபியாவைத் தவிர, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் மற்றும் உலகெங்கிலும் உள்ள பிற கட்டுப்பாட்டாளர்களிடமிருந்து சர்வதேச விமானங்களுக்கான கட்டுப்பாடுகளை எளிதாக்க உள்ளூர் கேரியர்கள் இன்னும் காத்திருப்பதால் திரும்ப விமான அட்டவணைகள் கிடைக்கவில்லை.

குறைந்த கட்டண கேரியர் மும்பை, டெல்லி, திருவனந்தபுரம், கராச்சி, பெஷாவர், டாக்கா, கொழும்பு, பெய்ரூட், கெய்ரோ, ஜெட்டா, ரியாத், மாஸ்கோ மற்றும் வியன்னா ஆகிய நாடுகளுக்கு 2020 ஜூன் 1 முதல் வழக்கமான திரும்ப விமானங்களுக்கான முன்பதிவுகளைத் திறந்துள்ளது.

சர்வதேச பயணங்களுக்கான தடையை தளர்த்துவது மற்றும் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் மற்றும் பிற நாடுகளில் உள்ள அதிகாரிகளின் ஒப்புதலைப் பொறுத்து ஏர் அரேபியா விமானங்கள் இயங்கும்.

ஜூன் 1 ஆம் தேதி ஷார்ஜாவிலிருந்து புறப்பட்டு ஜூன் 10 ஆம் தேதி திரும்புவதற்கான விமான அட்டவணையின் அடிப்படையில், ஏர் அரேபியாவின் ஷார்ஜா முதல் மும்பை விமானம் ஒரு பொருளாதார வகுப்பிற்கு Dh910 முதல், திருவனந்தபுரத்திற்கு 1,055 மற்றும் இந்திய

தலைநகர் புது தில்லிக்கு 885 டாலர் தொடங்குகிறது. இது கராச்சிக்கு 1,071 டாலர் மற்றும் பெஷாவருக்கு 1,452 டாலர் விமானங்களுடன் பாக்கிஸ்தானுக்கு வழக்கமான விமானங்களுக்கான முன்பதிவுகளையும் திறந்தது, அதே நேரத்தில் கொழும்புக்கு திரும்பும் கட்டணம் 1,261 மற்றும் Dh1,448 முதல் பங்களாதேஷ் தலைநகர் டாக்கா வரை தொடங்குகிறது.

மத்திய கிழக்கு நகரங்களான பெய்ரூட், ஜெட்டா மற்றும் ரியாத்துக்கு திரும்பும் பொருளாதார விமானம் முறையே 1,259, Dh1,341 மற்றும் Dh1,123 ஆகியவற்றிலிருந்து தொடங்குகிறது. இதேபோல், ஷார்ஜா முதல் மாஸ்கோ வரை Dh1,381 மற்றும் Dh1,699 முதல் வியன்னா வரை தொடங்குகிறது.

“அதிகாரிகள் விதித்த உத்தரவுகள் மற்றும் கட்டுப்பாடுகள் காரணமாக, ஏர் அரேபியா 2020 மே 30 வரை அதன் பெரும்பாலான விமானங்களை ரத்து செய்ய வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது. நாங்கள் தொடர்ந்து நிலைமையைக் கண்காணித்து வருகிறோம்,

மேலும் அவர்களின் விமானங்கள் தொடர்பான எந்த மாற்றத்தையும் சம்பந்தப்பட்ட பயணிகளுக்கு தெரிவிப்போம்” என்று ஷார்ஜா அடிப்படையிலான விமான நிறுவனம் தனது இணையதளத்தில் தெரிவித்துள்ளது.

முன்னதாக, ஃப்ளைடுபாய் சர்வதேச விமானங்களுக்கான கட்டுப்பாடுகளை தளர்த்துவதற்கு உட்பட்டு சில இடங்களுக்கு முன்பதிவு செய்திருந்தது. ஃப்ளைடுபாய் வலைத்தளம் மே 21 முதல் மும்பைக்கு Dh1,263 முதல் கராச்சிக்கும் ஜூன் 12 முதல் கராச்சிக்கும் வெளிச்செல்லும் விமானங்களைக் காட்டியது. கூடுதலாக, இது அஜர்பைஜான், போஸ்னியா & ஹெர்சகெவோனியா, குரோஷியா, ஜியோரியா, பசி, ஈராக், இத்தாலி, கிர்க்ஸ்தான், ருமேனியா, செர்பியா, ஸ்லோவேனியா, தஜிகிஸ்தான் மற்றும் உக்ரைன் ஆகிய நாடுகளுக்கு சிறப்பு விமானங்களை இயக்குகிறது.

இதற்கிடையில், அபுதாபியை தளமாகக் கொண்ட எட்டிஹாட் ஏர்வேஸ் ஏற்கனவே பல ஐரோப்பிய மற்றும் ஆசிய இடங்களுக்கு சிறப்பு திருப்பி அனுப்பும் விமானங்களை இயக்கி வருகிறது. இது மே 16 முதல் விமானங்களை மீண்டும் தொடங்க உள்ளது,

ஆனால் முன்பதிவு இன்னும் ஒரு வழி டிக்கெட்டுகளுக்கு மட்டுமே திறக்கப்பட்டுள்ளது. பயணிகள் ஜூன் 8 முதல் பெய்ரூட்டுக்கு 1,734 டாலர், ஜூன் 16 அன்று கராச்சிக்கு 1,334, மற்றும் மும்பைக்கு 1,643 டாலர் முன்பதிவு செய்யலாம். லண்டன் போன்ற சில நகரங்களுக்கான விமானங்கள் மிகவும் வழக்கமான அடிப்படையில் இயங்கும், மற்ற வழித்தடங்களில் சிறப்பு விமானங்கள் மட்டுமே இருக்கும்.


2020 ஆம் ஆண்டு ஜூன் 30 ஆம் தேதி வரை ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் இருந்து சில இடங்களுக்கு பயணிகளை ஏற்றிச்செல்ல மட்டுப்படுத்தப்பட்ட பயணிகள் விமானங்களை இயக்குவதாகவும் எமிரேட்ஸ் அறிவித்துள்ளது.

ஆனால் அதன் வலைத்தளம் பயணிகள் ஜூலை 1 முதல் மும்பைக்கு வெளிச்செல்லும் டிக்கெட்டை ஜூலை 1 முதல் 1,820 டாலர் வரை முன்பதிவு செய்யலாம் என்று காட்டியுள்ளது. பொருளாதார வகுப்பு மற்றும் லாகூருக்கு Dh1,130.


வழக்கமான விமானங்களைத் தொடங்க ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸிடமிருந்து ஒழுங்குமுறை அதிகார ஒப்புதலைப் பெறுவது முதல் சவாலாகும் என்று ஸ்ட்ராடஜிக் ஏரோ ரிசர்ச்சின் தலைமை ஆய்வாளர் சஜ் அகமது கூறினார்.

“இரண்டாவதாக, ஏர் அரேபியா அல்லது வேறு எந்த ஐக்கிய அரபு எமிரேட் விமான நிறுவனமும் அதன் கோவிட் -19 க்கு முந்தைய வலையமைப்பை ஒரு தொப்பியின் துளியில் மீண்டும் நிறுவ முடியாது. அதற்கு வாரங்கள் ஆகும், பெரும்பாலும் அவர்கள் சேவை செய்யும் நாடுகளுக்கு ஒப்புதல் /

அனுமதியால் வேகமளிக்கும். எமிரேட்ஸ் மற்றும் எட்டிஹாட் ஆகியவற்றுடன் நாங்கள் பார்த்தது போல, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நகரப் புள்ளிகளுக்கான துண்டு துண்டான விமானங்கள் புதிய விதிமுறையாக இருக்கும், ஏனெனில் கோவிட் -19 கட்டுப்பாட்டில் இருப்பதாக பரிந்துரைப்பது மிகவும் முன்கூட்டியே உள்ளது, ஏனெனில் அது வெறுமனே இல்லை, “என்று அஹ்மத் கூறினார்.

ஐரோப்பா, ஆபிரிக்கா, ஆசியா மற்றும் வடக்கு மற்றும் லத்தீன் அமெரிக்கா முழுவதும் கோவிட் -19 வழக்குகள் இன்னும் அதிகமாக இருப்பதால், முழு தடையில்லா விமான சேவைகளை அனுமதிக்க யாரும் மூடுதல்களை நீக்க மாட்டார்கள் என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.

“எமிரேட்ஸ் மற்றும் எட்டிஹாட் சேவை செய்யும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடங்களுடன், சமூக தொலைதூர நடவடிக்கைகளுக்கு ஏற்ப விமானங்களை அதிகரிப்பது பாதுகாப்பானதா என்பதை நாடுகள் தீர்மானிக்கும் வரை ஃப்ளைடுபாய் மற்றும் ஏர் அரேபியா இதே பாதையை பின்பற்றும். அது பல மாதங்கள் தொலைவில் இருக்கலாம்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.


கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க எடுக்கப்பட்ட முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளின் ஒரு பகுதியாக ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் சிவில் விமானப் போக்குவரத்து ஆணையம் மார்ச் 22

One thought on “இந்தியா, பாகிஸ்தான், மத்திய கிழக்கு நாடுகளுக்கு ஏர் அரேபியா திரும்ப டிக்கெட் முன்பதிவுகளை திறக்கிறது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *