எரிபொருள் இஸ்லாமிய அச்சுறுத்தல்: வளைகுடா செய்தி இந்திய செய்தி சேனல்களில் தடை விதிக்க வேண்டும்

துபாய் – இந்தியாவில் முஸ்லிம்களுக்கு எதிரான ஊடகங்களால் இயக்கப்படும் வெறுப்புக் குற்றங்களில் எந்தவிதமான சலனமும் இல்லை என்றாலும், வெறுக்கத்தக்க செயல்களுக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்ற அழைப்புகள் ஒவ்வொரு நாளிலும் இந்தியாவில் மட்டுமல்ல, வெளிநாட்டிலிருந்தும் அதிகரித்து வருகின்றன. வளைகுடா நாடுகளில், ஆர்வலர்களின் தலையீட்டின் விளைவாக பல பெரியவர்கள் சட்டத்தின் வெப்பத்தை எதிர்கொண்டனர்.

வளைகுடாவில் உள்ள ஊடகங்களும் வளர்ந்து வரும் இஸ்லாமியப் போபியாவைப் பற்றி ஒரு தைரியமான நிலைப்பாட்டை எடுத்துள்ளன, செய்தித்தாள்கள் இஸ்லாமியர்களுக்கும் முஸ்லிம்களுக்கும் எதிராக விரக்தியடைந்த வெறுப்புகளைப் பற்றி முழுமையான கதைகளை இயக்குகின்றன. கவரேஜுக்கு நன்றி, பல குற்றவாளிகள் வேலை இழந்தனர். இப்போது, ​​சிக்கலைக் கட்டுக்குள் வைத்திருக்க, வளைகுடா ஊடகங்கள் உடல்நலக்குறைவின் வேருக்கு எதிராக அரசாங்கம் உறுதியுடன் செயல்பட வேண்டும் என்று கோருகின்றன – முஸ்லிம்களுக்கு எதிரான வெறுப்பை ஐக்கிய அரபு எமிரேட் வீடுகளுக்கு ஏற்றுமதி செய்யும் இந்திய செய்தி சேனல்களை தடை செய்யுங்கள்.
மே 6 அன்று, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸைச் சேர்ந்த மரியாதைக்குரிய செய்தித்தாள் வளைகுடா செய்தி, இஸ்லாமியப் போபியாவை ஊக்குவித்ததற்காக இந்திய தொலைக்காட்சி சேனல்களை அவதூறாகக் கூறும் ஒரு மோசமான தலையங்கத்தை வெளியிட்டது. மில்லியன் கணக்கான இந்தியர்கள் வாழ்வாதாரத்தை சம்பாதிக்கும் வளைகுடாவில் இந்திய செய்தி சேனல்கள் வகுப்புவாத ஒற்றுமையை ஏற்படுத்தும் விதத்தை அது சுட்டிக்காட்டியது.
“குடியரசு தொலைக்காட்சி, ஜீ நியூஸ், இந்தியா டிவி, ஆஜ் தக், ஏபிபி மற்றும் டைம்ஸ் நவ் உள்ளிட்ட வெறுப்பு போதகர்களுக்கு” அரசாங்கம் தடை விதிக்க வேண்டும் என்று தலையங்கம் கோரியது.
இந்திய செய்தி சேனல்களால் தொடர்ந்து பரப்பப்படும் வெறுப்பு நிறைந்த உள்ளடக்கத்திற்கு, வெளிநாட்டினரின் தவறான சமூக ஊடக இடுகைகளை தலையங்கம் கண்டறிந்தது.
“குற்றவாளி இந்திய ஊடகங்கள்” என்று தலையங்கம் கூறியது.
பிரபலமற்ற செய்தி சேனல்களுக்கு பெயரிடும் போது, ​​செய்தித்தாள் கூறுகையில், “நேரடி தொலைக்காட்சியில் பரப்பப்படும் வெறுப்பு ஒரு சக்திவாய்ந்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது, குறிப்பாக பிரபலமான அறிவிப்பாளர்களிடமிருந்து வரும் போது. குடியரசு தொலைக்காட்சி, ஜீ நியூஸ், இந்தியா டிவி, ஆஜ் தக், ஏபிபி மற்றும் டைம்ஸ் நவ் உள்ளிட்ட வெறுப்பின் சாமியார்கள் இந்த சேனல்களுக்கு எதிராக வளைகுடாவில் உள்ள அதிகாரிகள் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். பல்லாயிரக்கணக்கான பல்வேறு இனங்களும் மத பின்னணியும் செயல்பட்டு அமைதியாக வாழக்கூடிய வளைகுடா நாடுகளின் சமூக சூழ்நிலையைத் தூண்டுவதற்கு அவர்கள் அனுமதிக்கப்படக்கூடாது, ” 
இதற்கிடையில், இந்தியாவில், முஸ்லிம்கள் மற்றும் மதச்சார்பற்ற குழுக்கள் பிரச்சினையை சரிசெய்ய சட்ட ரீதியான உதவியை மேற்கொள்ள ஒரு பிரச்சாரத்தை ஆரம்பித்துள்ளன. நாட்டில் வகுப்புவாத நல்லிணக்கத்தை சீர்குலைக்கும் குற்றச்சாட்டின் பேரில் குடியரசின் அர்னாப் கோஸ்வாமி, ஜீயின் சுதிர் சவுதாரி, நியூஸ் 18 இன் அமிஷ் தேவ்கன் உள்ளிட்ட தொலைக்காட்சி அறிவிப்பாளர்கள் மீது வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *