ஐக்கிய அரபு அமீரகம் 832 புதிய தொற்றுகள், 1,065 மீட்டெடுப்புகள் குறித்து தெரிவித்துள்ளது

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் சுகாதார மற்றும் தடுப்பு அமைச்சகம் திங்களன்று கோவிட் -19 கொரோனா வைரஸின் 832 புதிய வழக்குகளையும், 1,065 மீட்டெடுப்புகளையும் அறிவித்தது.

மொத்தம் 37,884 புதிய சோதனைகளும் நடத்தப்பட்டுள்ளன, அமைச்சகம் மேலும் கூறுகையில், தொற்றுநோயால் நான்கு புதிய இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன.

ஐக்கிய அரபு அமீரகம் இதுவரை 1.5 மில்லியனுக்கும் அதிகமான கொரோனா வைரஸ் சோதனைகளை நடத்தியுள்ளது, மேலும் பொதுமக்களைப் பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க நாட்டில் சோதனை வசதிகளை சீராக அதிகரித்து வருகிறது.

இந்த திசையின் மற்றொரு கட்டத்தில், அமீரகத்தில் உள்ள வணிக மற்றும் குடியிருப்பு கட்டிடங்களில் பாதுகாப்புப் படையினருக்கு கொரோனா வைரஸின் அறிகுறிகளைக் காண்பிக்கும் பார்வையாளர்கள் மற்றும் வளாகத்தில் வசிப்பவர்களைப் புகாரளிக்குமாறு கூறப்பட்டுள்ளதாக அபுதாபி நகராட்சி அறிவித்துள்ளது.

அபுதாபியின் நகரத்தின் அல் டானா பகுதியில் உள்ள கட்டிடங்களில் 200 தெர்மல் ஸ்கேனர்களை பாதுகாப்புக் காவலர்களிடம் ஒப்படைத்த பின்னர் நகராட்சி இந்த உத்தரவை பிறப்பித்தது. அரபு, ஆங்கிலம், உருது, பிலிப்பைன்ஸ் மற்றும் சீன மொழிகளில் அச்சிடப்பட்ட சுவரொட்டிகளையும், கோவிட் -19 முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் மற்றும் வைரஸின் அறிகுறிகளை விவரிக்கும் சமூகத்தில் பரவுவதைத் தடுக்கும் வகையில் நகராட்சி அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

இதற்கிடையில், துபாய் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வசதிகளை மீண்டும் திறப்பதற்கான நடவடிக்கைகளை எடுத்துள்ளது. ஜுமேரா கடற்கரை நடை மற்றும் மம்சார் கடற்கரை நடை இப்போது பொதுமக்களுக்கு திறக்கப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், அனைத்து பாதுகாப்பு முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளையும் பொதுமக்கள் பின்பற்றுவது முக்கியம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *