கொரோனா வைரஸ்: ஐக்கிய அரபு அமீரகம் 502 புதிய கோவிட் -19 வழக்குகளை அறிவித்துள்ளதுகோவிட் -19 கொரோனா வைரஸின் 502 புதிய வழக்குகளை ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் சுகாதார மற்றும் தடுப்பு அமைச்சகம் வியாழக்கிழமை அறிவித்தது.

213 புதிய மீட்பு வழக்குகளும், எட்டு இறப்புகளும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன.

33,000 க்கும் மேற்பட்ட புதிய கோவிட் -19 சோதனைகளும் நடத்தப்பட்டுள்ளன.

கொரோனா வைரஸிலிருந்து மீட்கப்படுவது மே மாதத்தில் அதிகரித்துள்ளது. மீட்பு சராசரி இந்த மாதத்தில் 150 வழக்குகளாக உள்ளது, முந்தைய மாதங்களில் சராசரியாக 100 மீட்டெடுப்புகள் இருந்தன.

மீட்டெடுப்புகளில் இந்த நிலையான அதிகரிப்பு நாடு முழுவதும் மேற்கொள்ளப்படும் விரிவான சோதனை மரியாதைக்குரியது.


மிக சமீபத்தில், அபுதாபியின் தொழில்துறை பகுதியான முசாபாவில் ஒரு புதிய சோதனை மையம் தொடங்கப்பட்டது, அங்கு ஆயிரக்கணக்கான குடியிருப்பாளர்கள் மற்றும் நீல காலர் தொழிலாளர்கள் திரையிடப்பட்டனர் மற்றும் முடிவுகள் 48 மணி நேரத்திற்குள் கிடைக்கப்பெற்றன.

இதற்கிடையில், மால்கள் வாடிக்கையாளர்களை வரவேற்கத் தொடங்கினாலும், மூத்த குடிமக்களும் குழந்தைகளும் வீட்டிலேயே இருக்க வேண்டும் என்று அரசாங்கம் அறிவுறுத்தியுள்ளது.

இந்த வார தொடக்கத்தில், MoHaP மற்றும் தேசிய அவசர நெருக்கடி மற்றும் பேரிடர் மேலாண்மை ஆணையம் ஒரு கூட்டு அறிவிப்பில், 60 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்கள் மற்றும் 12 வயதுக்கு குறைவான குழந்தைகள் ஷாப்பிங் மால்கள், கூட்டுறவு சங்கங்கள் மற்றும் பல்பொருள் அங்காடிகளுக்குள் நுழைய தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. ஷாப்பிங் மையங்களுக்கு வெளியே அமைந்துள்ள சில்லறை கடைகளுக்குள் நுழைவதற்கும் தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *