கோவிட் -19 நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க கத்தார் 504 படுக்கைகள் கொண்ட கள மருத்துவமனையை திறக்கிறது

 

தோஹா: தற்போதுள்ள கோவிட் -19 மருத்துவமனைகளுக்கு ஆதரவாக கத்தார் 504 படுக்கைகள் கொண்ட புதிய மருத்துவமனை மருத்துவமனையைத் திறந்துள்ளது. அல் ஷாஹானியா- துகான் சாலைக்கு அருகில் அமைந்துள்ள லிப்சியர் கள மருத்துவமனை ஏற்கனவே நோயாளிகளைப் பெறத் தொடங்கியுள்ளது.

இந்த மருத்துவமனை மூன்று கட்டிடங்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 504 ஒற்றை அறைகள் இணைக்கப்பட்ட குளியலறைகளைக் கொண்டுள்ளது. வெளிநாட்டினருக்கு சிகிச்சையளிக்கும் இந்த மருத்துவமனையில், ஏற்கனவே சுமார் 100 நோயாளிகள் குணமடைந்து நிலையான நிலையில் உள்ளனர் என்று மருத்துவமனையின் மருத்துவ முன்னணி டாக்டர் அப்துல்லா ரஷீத் அல் நைமி கூறினார்.
பொது சுகாதார அமைச்சகம் மற்றும் பாதுகாப்பு அமைச்சின் கூட்டு ஒத்துழைப்பான கள மருத்துவமனை, அனைத்து நவீன வசதிகளையும் கொண்டுள்ளது மற்றும் 70 ஊழியர்களால் நிர்வகிக்கப்படுகிறது, அவர்களில் 20 பேர் மருத்துவர்கள்.
கத்தார் சமீபத்தில் திறக்கப்பட்ட இரண்டாவது கள மருத்துவமனை இதுவாகும். சில நாட்களுக்கு முன்பு 200 படுக்கைகள் கொண்ட ஒரு மருத்துவமனை, தொழில்துறை பகுதியில் உள்ள தொழிலாளர்களுக்காக COVID-19 கவனிப்புக்காக பிரத்யேக இடத்துடன் திறக்கப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *