திருப்பி அனுப்பும் திட்டத்தில் சவூதி அரேபியாவில் நுவைசீப் எல்லைக் கடக்கலை குவைத்துகள் எடுத்துக்கொள்கிறார்கள்

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய்க்கு மத்தியில் வீடு திரும்ப விரும்பும் நாட்டினருக்கான அரசாங்கத்தின் திருப்பி அனுப்பும் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக குவைத் குடிமக்கள் சவூதி அரேபியாவுடன் நுவைசீப் எல்லைக் கடப்பதைத் தொடர்ந்து செல்கின்றனர்.

தேவையான பாதுகாப்பு மற்றும் சுகாதார முன்னெச்சரிக்கைகளுக்கு உட்பட்டு குவைத் நாட்டவர்கள் இரண்டாவது நாளுக்கு எல்லை கடக்க அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக உள்துறை அமைச்சகம் மாநில செய்தி நிறுவனமான குனா தெரிவித்துள்ளது.
மே 20 வரை இயங்கும் நிலம் திருப்பி அனுப்பும் திட்டத்தில் சேர்ந்த குவைத்க்கள், நுவைசீப் எல்லைக் கடக்கலை காலை 10 மணி முதல் மாலை 3 மணி வரை கடந்து செல்ல அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள். மற்றும் குவைத்தில் உள்ள அல்-கிரான் ரிசார்ட்டில் கட்டாய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *