மொபைல் APPபயன்பாடுகள் இந்த ரமழானை தொண்டு எளிதாக்குகின்றன

ரமழான் மாதத்தில் கடைப்பிடிக்க வேண்டிய மிக முக்கியமான நற்செயல்கள் மற்றும் நல்லொழுக்கங்களில் ஒன்றாக தர்மம் கருதப்படுவதால், முஸ்லிம்கள் தேவைப்படுபவர்களுக்கு தண்ணீர், உணவு அல்லது துணிகளை வழங்குவது உட்பட பல்வேறு வழிகளில் உதவ ஆர்வமாக உள்ளனர்.


நபிகள் நாயகம் (ஸல்) அவர்கள் ஒருவருக்கு குடிக்க தண்ணீர் கொடுப்பதே தர்மத்தின் சிறந்த வடிவம் என்று கூறினார். அவர் மேலும் கூறினார்: “அவர் ஒரு விசுவாசி அல்ல, அவரது பக்கத்து வீட்டுக்காரர் பசியுடன் இருக்கும்போது வயிறு நிரம்பியுள்ளது.” கடந்த காலத்தில், தகுதியான பயனாளிகளைக் கண்டுபிடிக்க தனிப்பட்ட முயற்சிகள் தேவைப்படும் தொண்டு. ஆனால் நன்கொடைகளை எளிதாக்க பல நம்பகமான அமைப்புகள் இராச்சியத்தில் உருவாகியுள்ளன.

 தொழில்நுட்பம் இப்போதெல்லாம் நன்கொடையாளர்களின் உடல் இருப்புக்கான தேவையை வெற்றிகரமாக நீக்கியுள்ளது. அறக்கட்டளை வலைத்தளங்கள் மற்றும் மொபைல் பயன்பாடுகள் மக்கள் தங்கள் முயற்சிகளை முடுக்கிவிடவும், வீட்டில் இருக்கும்போது உலகளவில் நன்மைகளை பரப்பவும் உதவுகின்றன.

 COVID-19 வெடித்ததைத் தொடர்ந்து மொபைல் பயன்பாடுகள் முன்னணியில் வந்துள்ளன, இது சமூக சேவைகள் மற்றும் தொண்டு பணிகள் உள்ளிட்ட அன்றாட தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதற்கான சிறந்த வழிகளில் ஒன்றாகும். பாட்டிலில் அடைக்கப்பட்ட நீர் எர்வா ஒரு இலவச சவுதி பயன்பாடாகும்,


இது மசூதிகளுக்கு பாட்டிலில் அடைக்கப்பட்ட தண்ணீரை ஒரே கிளிக்கில் வழங்க உதவுகிறது. இதன் விநியோக சேவை 24/7 இயங்குகிறது. இந்த பயன்பாடு 2019 ஆம் ஆண்டில் நிறுவப்பட்டது மற்றும் இது குடிநீர் சேவைகளுக்கான தொண்டு சங்கத்தின் (எர்வா) விளைவுகளில் ஒன்றாகும்.

இது SR120 ($ 32) க்கு 10 அட்டைப்பெட்டிகளிலிருந்து 10,000 முதல் SR120,000 வரை 10,000 பாட்டில்கள் மூலம் பாட்டிலில் அடைக்கப்பட்ட நீரின் அட்டைப்பெட்டிகளை விநியோகிக்க உதவுகிறது. உம்ரா மற்றும் ஹஜ் பருவங்களில் கிராண்ட் மசூதியைத் தவிர,

மக்காவில் மிகவும் நெரிசலான மசூதிகளிலிருந்து எடுக்க எர்வா நன்கொடையாளர்களுக்கு விருப்பம் அளிக்கிறது. இது SADAD, கிரெடிட் கார்டு மற்றும் பேபால் வழியாக பாதுகாப்பான கட்டண முறைகளை வழங்குகிறது. இது iOS மற்றும் Android பயனர்களுக்கு கிடைக்கிறது. அமைச்சக ஊழியர்களின் உதவியுடன் மக்கா பிராந்தியத்தில் ஒரு

உப்புநீக்கும் ஆலை திட்டத்தை நிதியளிப்பதற்கும் நிறுவுவதற்கும் சவூதி சுகாதார அமைச்சகம் 2019 ஆம் ஆண்டில் எர்வாவுடன் முதல் ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டது. ஏழைகளுக்கு உதவுதல் அருகிலுள்ள ஏழைக் குடும்பங்களுக்கு மக்கள் உணவுப் பொருட்களை வழங்குவதைப் பயன்படுத்தினாலும், இந்த ஆண்டின் பூட்டுதல் இத்தகைய தொண்டு


செயல்களை மட்டுப்படுத்தியுள்ளது. ஜெட்டாவில் உள்ள அக்கம்பக்கத்து மையங்களின் சங்கம் அர்சாக் என்ற முயற்சியை உருவாக்கியுள்ளது. அர்சாக் ஒரு மனிதாபிமான, தொண்டு மற்றும் வளர்ச்சி பரிமாணத்தைக் கொண்ட ஒரு வலைத்தளம். ஜெட்டா மற்றும் மக்கா நகரங்களுக்குள் உள்ளவர்களுக்கு அவர்களின் ஊட்டச்சத்து தேவைகளை ஒரு ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட வழியில் பெற உதவுவதை இது நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *