வலுவான காற்று மற்றும் உயர் கடல்களைப் பற்றி எச்சரிக்கிறது


வானிலை ஆய்வுத் துறை புதன்கிழமை பகல் நேரங்களில் பெரும்பாலான இடங்களில் பலத்த காற்று வீசும் என்று எச்சரித்தது. அதன் தினசரி வானிலை அறிக்கையில், வானிலை துறை புதன்கிழமை மாலை 6 மணி வரை கடலோரப் பகுதி பகல் நேரங்களில் வெப்பமாக இருக்கும், சில நேரங்களில் சில இடங்களில் தூசி வீசுவதற்கும், இரவில் லேசானதாகவும் இருக்கும்.

கடலோரத்தில், இது சில நேரங்களில் தூசி நிறைந்ததாக இருக்கும், மேலும் வலுவான மற்றும் உயர்ந்த கடல் பற்றி எச்சரிக்கிறது. காற்று கடற்கரை வடமேற்கில் 15 முதல் 25 முடிச்சு வரை இருக்கும்,


சில இடங்களில் பகல் நேரத்தில் 30 முடிச்சு வரை இருக்கும். கடல், இது வடமேற்கு 18 முதல் 25 முடிச்சு வரை இருக்கும், சில நேரங்களில் 32 முடிச்சு வரை இருக்கும். சில நேரங்களில் இடங்களில் 4 முதல் 8/3 கி.மீ அல்லது
 அதற்கும் குறைவாக இருக்கும். கடல் மாநில கடற்கரை 2 முதல் 4 அடி வரை இருக்கும், சில நேரங்களில் 5 அடியாக உயரும். ஆஃப்ஷோர், இது 5 முதல் 8 அடி வரை சில நேரங்களில் 11 அடியாக உயரும்.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *