ஹோட்டல் கடற்கரைகளை மீண்டும் திறக்க துபாய் அனுமதிக்கிறது, ஆனால் விருந்தினர்களுக்கு மட்டுமே


துபாய்: ஹோட்டல்களுக்கு தனியார் கடற்கரைகளைத் திறக்க அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் அவர்களின் விருந்தினர்களுக்கு மட்டுமே – பொது அறிவிப்புகள் வரும் வரை பொது கடற்கரைகள் மூடப்படும் – மாநில செய்தி நிறுவனமான WAM தெரிவித்துள்ளது.

கொரோனா வைரஸின் ஓட்டத்தைத் தடுக்க உதவும் வகையில் விதிக்கப்பட்ட கட்டுப்பாடுகளை தளர்த்துவதற்கான வழிகளை துபாய் தொடர்ந்து கவனித்து வருவதால் இந்த அறிவிப்பு வந்துள்ளது.

துபாயின் நெருக்கடி மற்றும் பேரழிவு முகாமைத்துவக் குழு அமீரகத்தில் மக்கள் நடமாட்டத்திற்கான கட்டுப்பாடுகளை எளிதாக்குவதற்கான பல புதிய முயற்சிகளுக்கு ஒப்புதல் அளித்தது, ஹோட்டல்களில் பொது பூங்காக்கள் மற்றும் தனியார் கடற்கரைகளை மீண்டும் திறப்பது உட்பட.
சைக்கிள் ஓட்டுதல், நீர் விளையாட்டு மற்றும் ஸ்கைடிவிங் போன்ற திறந்தவெளிகளில் பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகள் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளன, அத்துடன் துபாய் ஃபெர்ரி, வாட்டர் டாக்ஸிகள், அப்ராக்கள் மற்றும் கார் பகிர்வு சேவைகளின் செயல்பாட்டிற்கு திரும்பவும் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது.
ஆனால் புதிய அறிவிப்புகள் இருந்தபோதிலும் கடுமையான தடுப்பு நடவடிக்கைகள் நடைமுறையில் இருக்கும் என்று குழு கூறியது – கூட்டங்களை ஐந்து பேர் வரை கட்டுப்படுத்துவது மற்றும் கட்டாய சமூக தூரத்தை சுமத்துவது உட்பட.

துபாயின் சுற்றுலா ஆணையம் முன்பு ஹோட்டல்களுக்கான வழிகாட்டுதல்களை கடைகள் மற்றும் உணவகங்களுக்குள் கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் சுகாதாரம் தொடர்பான பிற விதிகள் உள்ளிட்டவற்றை வெளியிட்டது.
குளங்கள், மழை, ஸ்பா வசதிகள் மற்றும் தனியார் நிகழ்வுகள் இன்னும் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளன, மேலும் திறக்கப்படுவதற்கு முன்பு ஹோட்டல்கள் “முழுமையான கருத்தடைக்கு” ​​உட்படுத்தப்பட வேண்டும். இதற்கிடையில், ரமலான் முடிந்ததும், காலை 10 மணி முதல் இரவு 10 மணி வரை மால்கள் திறக்கும் நேரத்தை நீட்டிக்க அனுமதிக்கும் என்று துபாய் பொருளாதாரம் தெரிவித்துள்ளது. வார நாட்களிலும், வார இறுதி நாட்களில் காலை 10 மணி முதல் நள்ளிரவு 12 மணி வரையிலும்.
வாடிக்கையாளர்களுக்கு பணத்தைத் திரும்பப்பெறுதல் மற்றும் பரிமாற்றங்கள் மீண்டும் அனுமதிக்கப்படும்.
ஆனால் சமூக விலகல் தொடர்பான அனைத்து விதிகளும் நடைமுறையில் இருக்கும், 75 சதவீத கார் பூங்காக்கள் இன்னும் மூடப்பட்டுள்ளன.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *