பிரபல ஹிந்தி சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் தனது மும்பை இல்லத்தில் தற்கொலை செய்து கொண்டார்

பாலிவுட் நியூஸ் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் தனது மும்பை இல்லத்தில் தற்கொலை செய்து கொண்டார்
பாலிவுட் நடிகர் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் தற்கொலை செய்து கொண்டார், இன்று அதிகாலை அவரது மும்பை இல்லத்தில் இறந்து கிடந்தார்

சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் தனது மும்பை இல்லத்தில் தற்கொலை செய்து கொண்டார்
பாலிவுட் நடிகர் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் தற்கொலை செய்து கொண்டார், இன்று அதிகாலை மும்பையின் பாந்த்ராவில் உள்ள அவரது வீட்டில் இறந்து கிடந்தார். பாலிவுட் நடிகர் மும்பையில் உள்ள தனது வீட்டில் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டதாக ஆஜ் தக் பத்திரிகையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அவரது முன்னாள் மேலாளர் திஷா சாலியன் உயரமான இடத்தில் இருந்து இறந்து கிடந்த சில நாட்களுக்குப் பிறகு இந்த சோகமான செய்தி வருகிறது.

தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் நடிக்கத் தொடங்கிய சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத், பவித்ரா ரிஷ்டாவில் தனது கதாபாத்திரத்தில் புகழ் பெற்றார், அதில் அவர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். சேதன் பகத்தின் நாவலான தி த்ரீ மிஸ்டேக்ஸ் ஆஃப் மை லைப்பை அடிப்படையாகக் கொண்ட அபிஷேக் கபூரின் கை போ சே மூலம் நடிகர் பெரிய திரையில் அறிமுகமானார்.

கை போ சேவுக்குப் பிறகு சுஷாந்த் நிறைய புகழ் பெற்றார், மேலும் அவரது நடிப்பு அனைவராலும் பாராட்டப்பட்டது. அதன்பிறகு, அவர் சுத்தத் தேசி ரொமான்ஸ், பி.கே., டிடெக்டிவ் பியோம்கேஷ் பக்ஷி, எம்.எஸ். தோனி: தி அன்டோல்ட் ஸ்டோரி, கேதார்நாத், சோஞ்சிரியா போன்றவற்றில் நடித்தார். அவர் கடைசியாக சிச்சோரில் நடித்தார், இதில் ஷ்ரத்தா கபூர், வருண் சர்மாவும் நடித்தனர்.

சில நாட்களுக்கு முன்பு அவரது முன்னாள் மேலாளர் திஷா சாலியன் இறந்த பிறகு, சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் தனது வருத்தத்தை தெரிவித்திருந்தார். அவர் எழுதியிருந்தார், “இது ஒரு பேரழிவு தரும் செய்தி. திஷாவின் குடும்பத்தினருக்கும் நண்பர்களுக்கும் எனது ஆழ்ந்த இரங்கல். உங்கள் ஆத்மா நிம்மதியாக இருக்கட்டும்.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *